shafi_banner

FAQs

FAQ

TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA

Menene farashin ku?

Farashin mu yana iya canzawa dangane da wadata da sauran abubuwan kasuwa. Za mu aiko muku da wani sabunta jerin farashin bayan kamfanin ku tuntube mu don ƙarin bayani.

Kuna da mafi ƙarancin oda?

Ee, odar mu tana da mafi ƙarancin buƙatun oda. Matsakaicin adadin tsari ya dogara da salo, fasaha, da masana'anta. Ana buƙatar tantance takamaiman salo bisa ga shari'a kuma ba za a iya haɗa su gaba ɗaya ba.

Za ku iya ba da takaddun da suka dace?

Ee, za mu iya samar da mafi yawan takaddun ciki har da Takaddun Takaddun Bincike / Amincewa; Inshora; Asalin, da sauran takaddun fitarwa inda ake buƙata.

Menene matsakaicin lokacin jagora?

Gabaɗaya, lokacin samarwa don samfuran shine kwanaki 7-14. Samar da oda mai yawa ya dogara da amincewar samfuran da aka riga aka yi. Yawanci, salo masu sauƙi suna ɗaukar kimanin makonni 3-4 bayan an amince da samfurin da aka riga aka yi, yayin da mafi hadaddun salon ke ɗaukar kimanin makonni 4-5. Lokacin bayarwa na ƙarshe kuma ya dogara da tsarin abokin ciniki don dubawa da jadawalin jigilar kaya.

Wadanne irin hanyoyin biyan kudi kuke karba?

Hanyoyin biyan kuɗi da muke karɓa sun haɗa da gaba TT ko L/C a gani .Post TT kuma ana karɓa idan kuna da isasshen inshorar bashi a China.

Menene garantin samfur?

Muna ba da garantin kayan mu da aikin mu. Alƙawarinmu shine don gamsuwa da samfuranmu. A cikin garanti ko a'a, al'adun kamfaninmu ne don magancewa da warware duk batutuwan abokin ciniki don gamsar da kowa.

Zan iya neman samfurori kafin yin oda?

Tabbas, zaku iya neman samfuran samfuran kafin sanya tsari na yau da kullun. Tsarin samar da samfurin daidai yake da tufafin da za mu yi amfani da shi a ƙarshe. Idan kuna son samun samfurori kafin ainihin tsari na samarwa, mun fi farin cikin saduwa da bukatun ku. Koyaya, da fatan za a lura cewa za mu yi cajin kuɗin samfuran don tabbatar da cewa aikace-aikacenku na samfuran yana da ka'ida.

Shin jerin samfuran akan gidan yanar gizon ku duk samfuran ku ne?

Jerin samfuran akan gidan yanar gizon mu ba cikakken zaɓi na tufafin da za'a iya gyarawa bane. Idan ba za ku iya samun samfurin da kuke nema ba, da fatan za ku iya tuntuɓar mu kuma za mu yi farin cikin bauta muku. Za mu iya kera samfurori na musamman bisa ga takamaiman bukatun abokan cinikinmu.